OFISI YA RAIS
MENEJIEMENTI YA UTUMISHI WA UMMA
FOMU YA MAOMBI YA MASURUFU
A. SEHEMU YA MAOMBI YA MASURUFU (IJAZWE NA MWOMBAJI)
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7. Maelezo ya safari:-

i) Tarehe ya kuondoka............................ na tarehe ya kurudi

iii)Madhumuni ya safari

(
(i) Mahali niendako
(
(iv) Kima cha malipo kwa siku...... @TSh................... JumlaTSh........................

8. Maelezo ya Masurufu-

0 Masurufu ya safari kwa kulala siku ......... @TSh.....oeee JumlaTSh................
(i) Matumizi ya Dharura (1) Nauliya Taksi....................... TN o g 550 155 195 #5553 s s e
(2) NauliyaBasi...................... BT, s s 5 5 e s s o e

(3) Gharama za Viwanja/Ndege TSh

(4) Gharama Nyingine (elezea) TSh

Jumla ya Masurufu ya Safari TSh....................o......

9. Maelezo ya Masurufu Maalum

Shahada ya Mwombaji: Ninathibitisha kuwa maelezo niyoyatoa hapo juu ni sahihi
kwa kadiri ya ufuhamu wangu na sina deni la masurufu ambayo sijarejesha.

11. Nitarejesha masurufu haya kwa muda usiozidi siku 14 baada ya kurejea.



. IJAZWE NA SEHEMU YA UHASIBU MHASIBU MFAWIDHI, OFISI YA MALIPO

Nathibitisha kuwa Afisa mtajwa hapo juu hana deni la masurufu/anadaiwa

TAFEN O cscsnrrassnmrnsnrnnsannnndssiiassmamsmsmammssrnssses (=31 411 £ L P
(Accountant)

. IJAZWE NA MKUU WA IDARA

" Naidhinisha/Siidhinishi Malipo ya masurufuya TSh.........o
. Masurufu haya yarejeshwe yote kwa muda usiozidi siku 14 baada ya kurejea kutoka
safari/baada ya kukamilika kwa kazi.

. Bakaa ya deni litotozwa riba ya asilimia 10%

_ Salio la fedha zisizotumika lazima zirejeshwe katika fedha taslimu
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(Mkuu wa ldara)

. IJAZWE NA SEHEMU YA UHASIBU

_ Naidhinisha/Siidhinishi Malipo ya masurufu ya TSh.......o
. Masurufu haya yarejeshwe yote kwa muda usiozidi siku 14 baada ya kurejea kkutoka
safari/baada ya kukamilika kwa kazi.

. Bakaa ya deni litatozwa riba ya asilimia 10%

_ salio la fedha zisizotumika lazima zirejeshwe katika fedha taslimu
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(Mkuu wa ldara)

. IJAZWE NA SEHEMU YA UHASIBU
Imprest Na ... Nimelipa kwa hundi Na...........

ya tarehe ... SANTN vovvrreereeanmmsssssssssssssrnsmannnnannnnsssassssmasamusnsnnss
(Accountant)



